मोदी सरकारने जिंकला विश्वास; मतदानालाही उपस्थित नव्हती इंडिया आघाडी

नजिकाच्या भविष्यत शांततेचा सूर्य मणिपुरे मध्ये निश्चितपने उगवेल। हा देश, हे सभागृह मठभिनिच्या सोबत आहे। ईशान्य भारत आमच्या हृदयाचा टुकड़ा है।

 

आम्ही सारे मिलून मुखाच्या आव्हानावर तोड़गा काधुन तिथे पुन्हा शांतता प्र गैलरी होइल। ते राज्य पुन्हा विकासच्या मार्गोवर वेगेन वाचाल करेल। यात कुठलीही कसर हैर नहीं, आशी घघी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी की आज लोक विरोध कन्नी मंडलीय अविश्वास प्रस्ताव चर्च उत्तरात् दिल्ली। पंतप्रधान मोदी यांच्या प्रवचनकर्ता अविश्वास थरावओवर वॉयस वोटिंग झाले। या तो सिकामोरतब झाले पर फेटाला गेला और मोदी सरकार के विश्वास का प्रस्ताव रखें।

मोहोब्बत नये नफरत की दुकान

नरेंद्र मोदी यानी राहुल गांधी या ‘मोहब्बत की दुकान’चाहे समाचार घरेला. ते म्हानाले की, अनेक वर्षापासून अपयशी थरलेलिया उत्पादनाला वारंवार लाँचतात. मोहोब्बत की दुकान इस प्रचार के लिए जनता को आकर्षित करती है, लूट की दुकान, झूठ का बाजार दो बार, खोटा, तुष्टीकरण, मन का है। तुमच्या दुकान आनीबानी, फ़लानी, शिखांवेरियल ट्रैक्टर, इतिहास विकला आहे. अपमानजनक दुकानवाल्यानो शर्म करा, तुम्हीं मिलिआचा रूम विकला।

जानून घ्या कोणत्या विषयवर काय बोलेले

मणिपुर:विपक्षी पक्षानी गृहमंत्रालयी डिलेलिया मणिपुरच्या चर्चेच्या प्रस्ताव पर एक सहमति दर्शविली असति तर एकट्या मणिपुरच्या प्रत्येक पलूवर, विस्तार पर चर्चा होऊ शक्ली असती। पण, तन्या चर्चेत् स्वरस्य नव्हते। गृहमंत्रालय 2 तास विस्तारणे जनतेला रचनात्मक करण्याचा और मणिपुरच्या जनतेला विश्वास देन्याचा प्रयास केला। मणिपुरवर कोर्टाचाचा ने एलियानंतर हिंसाचार सुरू झाला को हटा दिया। अनेक कुटुंबना आपले आप्त गमवे लागले. महिला सोबत गंभीर, अक्षम्य गनहे घडले। केंद्र सरकार और राज्य सरकार कठोर शिक्षा देन्याचा प्रयास करीत आहेत. पन, या सभागृहात भारत मतेविषी जे कही बोले गेले तैमुळे प्रत्येक भारतीयता भवनेला थच लागली आहे.

भारत आघाड़ी: विरोधकांच्या 26 पक्षांच्या ‘घमुंडिया’ अघाड़ीच्या नव्या दुकानवरही कुछ दयानि कुलुप लगन आहे। हि आघाडी भरतच्या अर्थव्यवस्थेचे दिवाळे कधान्यचि हमी आहे। ते कधिहि भरतला जगतिल फिल्या तीन अर्थव्यवस्थेत स्थान मिळवुन देन्याची हमी देउ सकत नाही।

भारतमाता: सत्तेच्या सुखशिवाय जगु न शकनारे, लोक भारतमातेच्या मृत्यूची कामना करती है। यापेक्षा कहै दुर्दैव अस्सु शक्त नहीं। यह तकनीकी लोक है जे लोकशाही और संविधानाच्य मृत्यच्या गोष्टति। जे मनत असते तेच त्यांच्या कृतितून पुधे येते।

पन्तप्रधानाँच्या प्रवचनवेळी विरोधकांचा सभात्याग

कांग्रेसचे अधीररायण चौधरी विपक्ष- अविश्वास प्रस्तावलेवर चर्चेदरम्यान पंतप्रधान मोदी यांच्यावर टिप्पणी केल्याबादल कांग्रेसचे लोकसभेतिल नेते अधीररायण चौधरी यानोम अध्यक्ष ओमला यानी सजा केले।

वोट झाल्यानंतर संसदीय कार्यमंत्री प्रल्हाद जोशी यानी कांग्रेस नेता अधीररायण चौधरी यांच्या नोलाचा मंडल प्रस्ताव। विपक्षी वोट तो विचार करन्यात अलयाची ने लोकसभेचे अध्यक्ष बिरला यी केली की घोषणा की।

आगामीमास: पुधच्या वर्षी भाजप-रालोआ 2024 साली जून सर्व विक्रम संशोधित काधुन सत्तेत परतेल।

अविश्वास प्रस्ताव : हा प्रस्ताव म्हणजे विरोधकांचीच शक्तिपरीक्षा आहे. विरोधकांचा अविश्वास प्रस्ताव आमच्यासाथी शुभच थरतो। बीजेपी-रालोआ 2024 साली जून सर्व विक्रम मोदीत काधुन भव्य विजयासह सत्तेत परतेल हे तुम्ही त्रावुंच तकले आहे।

ग़रीबी एन यंग: विरोधकंना त्यांचे पक्ष देशपेक्षा मोथे वाटताट. इस देश में भूख की चिंता नहीं है, लेकिन सत्ता की चिंता नहीं है। अगर आप देश में युवाओं की तलाश कर रहे हैं तो आप अपने व्यावसायिक भविष्य की चिंता कर रहे हैं, ऐसे में मोदी की चिंता हैं।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *